![](images/counter/3.png)
![](https://www.hky.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.hky.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.hky.go.th/images/counter/d9.png)
![](https://www.hky.go.th/images/counter/d5.png)
![](https://www.hky.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.hky.go.th/images/counter/d1.png)
![](https://www.hky.go.th/images/counter/d0.png)
ออนไลน์ : 28
หัวข้อ :: การประชุมสภาเทศบาลตำบลห้วยขะยุง สมัยวิสามัญ สมัยที่ 1 ประจำปี 2566
วันจันทร์ที่ 2 ตุลาคม 2566 เวลา 10.00 น. ณ ห้องประชุมสภาเทศบาลตำบลห้วยขะยุง อ.วารินชำราบ จ.อุบลราชธานี นางประคอง แก้วคำปอด ประธานสภาเทศบาลตำบลห้วยขะยุง ได้เรียกประชุมสภาเทศบาลตำบลห้วยขะยุง สมัยวิสามัญ สมัยที่ 1 ประจำปี 2566 #ตามระเบียบวาระการประชุม โดยมี นายบริพัฒน์ ยุพา นายกเทศมนตรีตำบลห้วยขะยุง คณะผู้บริหารเทศบาล สมาชิกสภาเทศบาล หัวหน้าส่วนบริหารงานเทศบาล และพนักงานเทศบาลตำบลห้วยขะยุง เข้าร่วมในการประชุมครั้งนี้
โพสโดย : Tum iT วันที่ : 2 ตุลาคม 2566 View : 238
การประชุมสภาฯ