![](images/counter/3.png)
![](https://www.hky.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.hky.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.hky.go.th/images/counter/d9.png)
![](https://www.hky.go.th/images/counter/d5.png)
![](https://www.hky.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.hky.go.th/images/counter/d2.png)
![](https://www.hky.go.th/images/counter/d8.png)
ออนไลน์ : 430
![]() |
กิจกรรมเดินรณรงค์ป้องกันและควบคุมโรคไข้เลือดออก ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2567
นายบริพัฒน์ ยุพา นายกเทศมนตรีตำบลห้วยขะยุง ประธานเปิดงานกิจกรรมเดินรณรงค์ป้องกันและควบคุมโรคไข้เลือดออก ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2567 เพื่อเผยแพร่ความรู้ ความเข้าใจ เกี่ยวกับโรคไข้เลือดออกแก่ประชาชน และร่วมกิจกรรมกำจัดและควบคุมแหล่งเพาะพันธุ์ลูกน้ำยุงลาย ควบคุมป้องกันไม่ให้เกิดการแพร่ระบาดของโรคไข้เลือด..... วันที่ 11 ก.ค. 2567 (ดูู 19) |
![]() |
กิจกรรมเคารพธงชาติไทย และสวดมนต์ไหว้พระตอนเช้า
เทศบาลตำบลห้วยขะยุงสวัสดีครับเช้าวันจันทร์ที่ 1 กรกฎาคม พ.ศ. 2567 เข้าสู่หน้าฝนแล้วดูแลสุขภาพกันด้วยนะครับทุกท่าน . นายบริพัฒน์ ยุพา นายกเทศมนตรีตำบลห้วยขะยุง พร้อมด้วย คณะผู้บริหาร หัวหน้าส่วนบริหารงานราชการ พนักงาน ลูกจ้าง และพนักงานจ้าง เทศบาลตำบลห้วยขะยุง ร่วมกันทำกิจกรรมเคารพธงชาติไทย และสวดม..... วันที่ 1 ก.ค. 2567 (ดูู 23) |
![]() |
กิจกรรมวันต้นไม้ประจำปีของชาติ พ.ศ. 2567
วันศุกร์ที่ 24 พฤษภาคม 2567 เวลา 09.00 น. ณ บริเวณบ่อขยะเทศบาลตำบลห้วยขะยุง นายบริพัฒน์ ยุพา นายกเทศมนตรีตำบลห้วยขะยุง พร้อมด้วย คณะผู้บริหาร สมาชิสภาเทศบาล หัวหน้าส่วนบริหารงานราชการ พนักงาน ลูกจ้าง และพนักงานจ้างเทศบาลตำบลห้วยขะยุง ร่วมกันทำกิจกรรมวันต้นไม้ประจำปีของชาติ พ.ศ. 2567 เพื่อเป็นการอนุร..... วันที่ 24 พ.ค. 2567 (ดูู 48) |
![]() |
พิธีรับพระราชทานพระบรมฉายาลักษณ์ พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว และสมเด็จพระนางเจ้าฯ พระบรมราชินี
วันจันทร์ที่ 20 พฤษภาคม 2567 เวลา 09.00 น. ณ ห้องประชุมเทศบาลตำบลห้วยขะยุง นายบริพัฒน์ ยุพา นายกเทศมนตรีตำบลห้วยขะยุง ประธานในพิธีรับพระราชทานพระบรมฉายาลักษณ์ พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว และสมเด็จพระนางเจ้าฯ พระบรมราชินี เพื่อแสดงความจงรักภักดี และน้อมสำนึกในพระมหากรุณาที่คุณต่อสถาบันพระมหากษัตริย์ โ..... วันที่ 20 พ.ค. 2567 (ดูู 45) |
![]() |
กิจกรรมจิตอาสาพัฒนา
วันศุกร์ที่ 26 เมษายน 2567 เวลา 08.30 น. ณ วัดห้วยขะยุง หมู่ที่ 2 บ้านห้วยขะยุงตก ตำบลห้วยขะยุง อ.วารินชำราบ จ.อุบลฯ อำเภอวารินชำราบร่วมกับเทศบาลตำบลห้วยขะยุง ได้จัดกิจกรรมจิตอาสาพัฒนา "เราทำความ ดี ด้วยหัวใจ" พัฒนาปรับปรุงภูมิทัศน์ ทำความสะอาด บริเวณโดยรอบวัดห้วยขะยุง โดย นายอุดมศักดิ์ นวลศิร..... วันที่ 26 เม.ย. 2567 (ดูู 56) |
![]() |
กิจกรรมเคารพธงชาติไทย ️และสวดมนต์ไหว้พระตอนเช้า
เทศบาลตำบลห้วยขะยุงสวัสดีครับเช้าวันจันทร์ที่ 22 เมษายน พ.ศ. 2567 อากาศร้อนถึงร้อนจัดดูแลสุขภาพด้วยนะครับทุกท่าน นายบริพัฒน์ ยุพา นายกเทศมนตรีตำบลห้วยขะยุง พร้อมด้วย คณะผู้บริหาร หัวหน้าส่วนบริหารงานราชการ พนักงาน ลูกจ้าง และพนักงานจ้าง เทศบาลตำบลห้วยขะยุง ร่วมกันทำกิจกรรมเคารพธงชาติไทย ️และสวดมนต์ไ..... วันที่ 22 เม.ย. 2567 (ดูู 68) |
![]() |
กิจกรรมเคารพธงชาติไทย และสวดมนต์ไหว้พระตอนเช้า
เทศบาลตำบลห้วยขะยุงสวัสดีครับเช้าวันจันทร์ที่ 1 เมษายน พ.ศ. 2567 อากาศร้อนฟ้าหลัวดูแลสุขภาพด้วยนะครับทุกท่าน นายบริพัฒน์ ยุพา นายกเทศมนตรีตำบลห้วยขะยุง พร้อมด้วย คณะผู้บริหาร หัวหน้าส่วนบริหารงานราชการ พนักงาน ลูกจ้าง และพนักงานจ้าง เทศบาลตำบลห้วยขะยุง ร่วมกันทำกิจกรรมเคารพธงชาติไทย และสวดมนต์ไหว้พร..... วันที่ 1 เม.ย. 2567 (ดูู 80) |
![]() |
กิจกรรมเคารพธงชาติไทย ️และสวดมนต์ไหว้พระตอนเช้า
เทศบาลตำบลห้วยขะยุงสวัสดีครับเช้าวันจันทร์ที่ 25 มีนาคม พ.ศ. 2567 อากาศร้อนฟ้าหลัวดูแลสุขภาพด้วยนะครับทุกท่าน นายบริพัฒน์ ยุพา นายกเทศมนตรีตำบลห้วยขะยุง พร้อมด้วย คณะผู้บริหาร หัวหน้าส่วนบริหารงานราชการ พนักงาน ลูกจ้าง และพนักงานจ้าง เทศบาลตำบลห้วยขะยุง ร่วมกันทำกิจกรรมเคารพธงชาติไทย ️และสวดมนต์ไหว้..... วันที่ 25 มี.ค. 2567 (ดูู 106) |
![]() |
กิจกรรมเคารพธงชาติไทย ️และสวดมนต์ไหว้พระตอนเช้า
เทศบาลตำบลห้วยขะยุงสวัสดีครับเช้าวันจันทร์ที่ 11 มีนาคม พ.ศ. 2567 อากาศร้อนฟ้าหลัวดูแลสุขภาพด้วยนะครับทุกท่าน นายบริพัฒน์ ยุพา นายกเทศมนตรีตำบลห้วยขะยุง พร้อมด้วย คณะผู้บริหาร หัวหน้าส่วนบริหารงานราชการ พนักงาน ลูกจ้าง และพนักงานจ้าง เทศบาลตำบลห้วยขะยุง ร่วมกันทำกิจกรรมเคารพธงชาติไทย ️และสวดมนต์ไหว้..... วันที่ 11 มี.ค. 2567 (ดูู 74) |
![]() |
กิจกรรมเคารพธงชาติไทยและสวดมนต์ไหว้พระตอนเช้าเพื่อความเป็นสิริมงคลชัย
เทศบาลตำบลห้วยขะยุงสวัสดีครับเช้าวันจันทร์ที่ 4 มีนาคม พ.ศ. 2567 สภาพอากาศเปลี่ยนแปลงดูแลสุขภาพด้วยนะครับทุกท่าน นายบริพัฒน์ ยุพา นายกเทศมนตรีตำบลห้วยขะยุง พร้อมด้วย คณะผู้บริหาร หัวหน้าส่วนบริหารงานราชการ พนักงาน ลูกจ้าง และพนักงานจ้าง เทศบาลตำบลห้วยขะยุง ร่วมกันทำกิจกรรมเคารพธงชาติไทยและสวดมนต์ไหว..... วันที่ 4 มี.ค. 2567 (ดูู 137) |
![]() |
เทศบาลตำบลห้วยขะยุงเข้าร่วมกิจกรรมจิตอาสาพัฒนา ณ วัดบ้านน้ำเที่ยง
วันศุกร์ที่ 23 กุมภาพันธ์ 2567 เวลา 08.30 น. ณ วัดบ้านน้ำเที่ยง นายบริพัฒน์ ยุพา นายกเทศมนตรีตำบลห้วยขะยุง ได้มอบหมายให้ นายสมัย พรมกอง รองนายกเทศมนตรี พร้อมด้วยพนักงานเทศบาลเข้าร่วมกิจกรรมจิตอาสาพัฒนา ในการนี้ นายอุดมศักดิ์ นวลศิริ นายอำเภอวารินชำราบ ผู้อำนวยการศูนย์อำนวยการจิตอาสาพระราชทานอำเภอวาร..... วันที่ 23 ก.พ. 2567 (ดูู 103) |
![]() |
กิจกรรมเคารพธงชาติไทย ️และสวดมนต์ไหว้พระตอนเช้า
เทศบาลตำบลห้วยขะยุงสวัสดีครับเช้าวันจันทร์ที่ 19 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2567 สภาพอากาศเปลี่ยนแปลงดูแลสุขภาพด้วยนะครับทุกท่าน นายบริพัฒน์ ยุพา นายกเทศมนตรีตำบลห้วยขะยุง พร้อมด้วย คณะผู้บริหาร หัวหน้าส่วนบริหารงานราชการ พนักงาน ลูกจ้าง และพนักงานจ้าง เทศบาลตำบลห้วยขะยุง ร่วมกันทำกิจกรรมเคารพธงชาติไทย ️และสวด..... วันที่ 19 ก.พ. 2567 (ดูู 99) |
![]() |
เทศบาลตำบลห้วยขะยุงแสดงความจงรักภักดี
วันพฤหัสบดีที่ 15 กุมภาพันธ์ 2567 เวลา 08.00 น. ณ บริเวณหน้าอาคารสำนักงานเทศบาลตำบลห้วยขะยุง นำโดย นายบริพัฒน์ ยุพา นายกเทศมนตรีตำบลห้วยขะยุง พร้อมด้วยคณะผู้บริหารเทศบาล สมาชิกสภาเทศบาล หัวหน้าส่วนบริหารงานราชการ พนักงาน ลูกจ้าง และพนักงานจ้าง ร่วมกิจกรรมแสดงความจงรักภักดีต่อ สมเด็จพระกนิษฐาธิราชเจ้..... วันที่ 15 ก.พ. 2567 (ดูู 91) |
![]() |
กิจกรรมเคารพธงชาติไทย ️และสวดมนต์ไหว้พระตอนเช้า
เทศบาลตำบลห้วยขะยุงสวัสดีครับเช้าวันจันทร์ที่ 12 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2567 สภาพอากาศเปลี่ยนแปลงดูแลสุขภาพด้วยนะครับทุกท่าน นายบริพัฒน์ ยุพา นายกเทศมนตรีตำบลห้วยขะยุง พร้อมด้วย คณะผู้บริหาร หัวหน้าส่วนบริหารงานราชการ พนักงาน ลูกจ้าง และพนักงานจ้าง เทศบาลตำบลห้วยขะยุง ร่วมกันทำกิจกรรมเคารพธงชาติไทย ️และสวด..... วันที่ 12 ก.พ. 2567 (ดูู 84) |
![]() |
กิจกรรมเคารพธงชาติไทย ️และสวดมนต์ไหว้พระตอนเช้า
เทศบาลตำบลห้วยขะยุงสวัสดีครับเช้าวันจันทร์ที่ 5 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2567 สภาพอากาศเปลี่ยนแปลงดูแลสุขภาพด้วยนะครับทุกท่าน นายบริพัฒน์ ยุพา นายกเทศมนตรีตำบลห้วยขะยุง พร้อมด้วย คณะผู้บริหาร หัวหน้าส่วนบริหารงานราชการ พนักงาน ลูกจ้าง และพนักงานจ้าง เทศบาลตำบลห้วยขะยุง ร่วมกันทำกิจกรรมเคารพธงชาติไทย ️และสวดม..... วันที่ 5 ก.พ. 2567 (ดูู 79) |
![]() |
กิจกรรมเคารพธงชาติไทย ️และสวดมนต์ไหว้พระตอนเช้า
เทศบาลตำบลห้วยขะยุงสวัสดีครับ เช้าวันจันทร์ที่ 29 มกราคม พ.ศ. 2567 สภาพอากาศเปลี่ยนแปลงดูแลสุขภาพด้วยนะครับทุกท่าน นายบริพัฒน์ ยุพา นายกเทศมนตรีตำบลห้วยขะยุง พร้อมด้วย คณะผู้บริหาร หัวหน้าส่วนบริหารงานราชการ พนักงาน ลูกจ้าง และพนักงานจ้าง เทศบาลตำบลห้วยขะยุง ร่วมกันทำกิจกรรมเคารพธงชาติไทย ️และสวดมนต..... วันที่ 29 ม.ค. 2567 (ดูู 106) |
![]() |
กิจกรรมเคารพธงชาติไทย ️และสวดมนต์ไหว้พระตอนเช้า
เทศบาลตำบลห้วยขะยุงสวัสดีครับเช้าวันจันทร์ที่ 15 มกราคม พ.ศ. 2567 สภาพอากาศเปลี่ยนแปลงดูแลสุขภาพด้วยนะครับทุกท่าน นายบริพัฒน์ ยุพา นายกเทศมนตรีตำบลห้วยขะยุง พร้อมด้วย คณะผู้บริหาร หัวหน้าส่วนบริหารงานราชการ พนักงาน ลูกจ้าง และพนักงานจ้าง เทศบาลตำบลห้วยขะยุง ร่วมกันทำกิจกรรมเคารพธงชาติไทย ️และสวดมนต์..... วันที่ 15 ม.ค. 2567 (ดูู 99) |
![]() |
กิจกรรมเคารพธงชาติไทย และสวดมนต์ไหว้พระตอนเช้าเพื่อความเป็นสิริมงคลชัย
เทศบาลตำบลห้วยขะยุงสวัสดีครับ เช้าวันจันทร์ที่ 8 มกราคม พ.ศ. 2567 สภาพอากาศเปลี่ยนแปลงดูแลสุขภาพด้วยนะครับทุกท่าน นายบริพัฒน์ ยุพา นายกเทศมนตรีตำบลห้วยขะยุง พร้อมด้วย คณะผู้บริหาร หัวหน้าส่วนบริหารงานราชการ พนักงาน ลูกจ้าง และพนักงานจ้าง เทศบาลตำบลห้วยขะยุง ร่วมกันทำกิจกรรมเคารพธงชาติไทย และสวดมนต์ไ..... วันที่ 8 ม.ค. 2567 (ดูู 77) |
![]() |
กิจกรรม Big Cleaning Day. ทำความสะอาดบริเวณอาคารอเนกประสงค์ของเทศบาลตำบลห้วยขะยุง
วันจันทร์ที่ 25 ธันวาคม 2566 เวลา 13.30 น. ณ อาคารอเนกประสงค์เทศบาลตำบลห้วยขะยุง นำโดย ท่านนายกบริพัฒน์ ยุพา นายกเทศมนตรีตำบลห้วยขะยุง พร้อมด้วย คณะผู้บริหาร ปลัดเทศบาล ผู้อำนวยการกอง พนักงานเทศบาล ลูกจ้าง และพนักงานจ้าง ร่วมกันทำกิจกรรม Big Cleaning Day. ทำความสะอาดบริเวณอาคารอเนกประสงค์ของเทศบาลตำ..... วันที่ 25 ธ.ค. 2566 (ดูู 87) |
![]() |
กิจกรรมเคารพธงชาติไทย และสวดมนต์ไหว้พระตอนเช้า
เทศบาลตำบลห้วยขะยุงสวัสดีครับ เช้าวันจันทร์ที่ 18 ธันวาคม พ.ศ. 2566 สภาพอากาศเปลี่ยนแปลงดูแลสุขภาพด้วยนะครับทุกท่าน นายบริพัฒน์ ยุพา นายกเทศมนตรีตำบลห้วยขะยุง พร้อมด้วย คณะผู้บริหาร หัวหน้าส่วนบริหารงานราชการ พนักงาน ลูกจ้าง และพนักงานจ้าง เทศบาลตำบลห้วยขะยุง ร่วมกันทำกิจกรรมเคารพธงชาติไทย และสวดมนต..... วันที่ 18 ธ.ค. 2566 (ดูู 81) |